(CHANA) Atomat khối MCCB EKM8-125H
Sắc Đẹp > Trang điểm > Trang điểm mặt > Tạo khối & bắt sáng || (CHANA) Atomat khối MCCB EKM8-125H
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu (CHANA) Atomat khối MCCB EKM8-125H
Đặc điểm thiết bị đóng cắt MCCB CHANA 3P:
Thời gian phản hồi nhanh đảm bảo an toàn cho các thiết bị điện và các mạch điện bên trong hệ thống.
Các công tắc cứng cáp, an toàn, cấu tạo theo kiểu chữ U cổ điển, tiện dụng, dễ thao tác.
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
Thương hiệu : CHANA
Sản phẩm MCCB 3P EKM8-125H
Điện áp cách điện định mức 1000V
Điện áp định mức 400V
Tần số 50/60Hz
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức 25, 32, 40, 50, 63, 80, 100, 125A
Icu / Ics 25kV